ติดต่อเรา

บริษัท นีโอเทค คอมโพสิท จำกัด

139 ซ. พระยาสุเรนทร์ 30 ถ.พระยาสุเรนทร์ แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กรุงเทพ 10510

ขยายแผนที่
Address

บริษัท นีโอเทค คอมโพสิท จำกัด
139 ซ. พระยาสุเรนทร์ 30 ถ.พระยาสุเรนทร์ แขวงบางชัน เขตคลองสามวา กรุงเทพ 10510

โทร

02-5174955-6

แฟกซ์

02-5174957

อีเมล

info@neo.co.th


แผนกขายสินค้าคอมโพสิท

Nattawut Chaiyakunapruk

มือถือ:081-686-2922
อีเมล:nattawut@neo.co.th

Tawatchai Manasopon

มือถือ:081-551-7801
อีเมล:tawatchai@neo.co.th

Titichaya Katcharat (Pui)

มือถือ:086-374-6588
อีเมล:titichaya@neo.co.th

Jinnimas Tosdara (Key)

มือถือ:086-336-9614
อีเมล:jinnimas2@neo.co.th

Pairin Sriakkaphrom (Jane)

มือถือ:086-336-9614
อีเมล:pairin@neo.co.th

Varaporn Sakuma (Yah)

มือถือ:086-374-6588
อีเมล:varaporn@neo.co.th


แผนกขายสินค้ารมยา

Tipaporn Chaiyakunapruk

มือถือ:086-306-8628
อีเมล:tipaporn@neo.co.th

Yuwanda Chansing (Aom)

มือถือ:086-305-2248
อีเมล:yuwanda@neo.co.th

Pakawadee (Neng)

มือถือ:086-336-9615, 089-224-7542
อีเมล:pakawadee@neo.co.th

QR เฟสบุ๊ค
@neotechcomposite
เพจเฟสบุ๊ค
QR ไลน์
@neotech
เพิ่มเพื่อนในไลน์

ผู้ผลิตของเรา

เมเยอร์ เรซิ่น Mayor Resinอลัน ฮาร์เปอร์ Alan Harperนอร์ด คอทโพสิท Nord Compositesฟาเรคลา Fareclaโซลเวย์ ไซเทค Solvay Cytexเอ็กเซล Axel plasticsไดอะเทค Diatexแลนทอร์ Lantorชิงเต่า โพลี Qingdao Polysจูชิ Jushiซีพีไอซี CPICพีจีไอ PGIซีเอ็นบีเอ็ม CNBMนิด้าพลาส Nidaplastอาฟโคน่า Afconaไดแอพ Diabกูริท Guritฟรีแมน Freeman Supply Co.อาทิตยา เรซิ่น Aditiya Resinโรบูโซ Robusoฟอร์โมซ่า Formosa Taffetaเอ็นเจ โรบินสัน NJ Robinsonเท็กโซนิก Texonicโพรเทค Protech